วันที่ 30 ตุลาคม 2562 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมรองปลัดเทศบาลและผู้อำนวยการโรงเรียนเทศบาลบ้านเป็ดและกองการศึกษา
ร่วมให้การต้อนรับพนักงานจ้างเหมาบุคคลภายนอก 7 คน เพื่อช่วยปฏิบัติการสอนในโรงเรียนเทศบาลบ้านเป็ด ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
ร่วมให้การต้อนรับพนักงานจ้างเหมาบุคคลภายนอก 7 คน เพื่อช่วยปฏิบัติการสอนในโรงเรียนเทศบาลบ้านเป็ด ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/1013/94b927c43fd0fe4c3229f0127ccdf0fa.jpg)
![](/uploaded/content/1013/c360472b75638f5ccb231c87a770a4c0.jpg)
![](/uploaded/content/1013/9bfc3281afcc43937ded6bd16d29008c.jpg)
![](/uploaded/content/1013/d6c8a948ab7372fc2897d752649e1c13.jpg)
![](/uploaded/content/1013/754e2fa92c941268e307556a0fee26d9.jpg)