วันที่ 11 มกราคม 2561 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่โรงเรียนเทศบาลบ้านเป็ด ร่วมให้การต้อนรับ คณะกรรมการจากสำนักงานส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นจังหวัดขอนแก่นเพื่อรับการตรวจประเมินโรงเรียนพอเพียงท้องถิ่น ณ โรงเรียนเทศบาลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/105/31ba3cd5c44ed210f4fb933274cf7a8f.jpg)
![](/uploaded/content/105/3b9638f2a8ca2443a475dc780c9a1ad4.jpg)
![](/uploaded/content/105/7d06eea344b6d307725c4de53f9ad638.jpg)
![](/uploaded/content/105/91ac9058e2014b26fccbac22f9ec0278.jpg)