วันที่ 20 พฤศจิกายน 2562 กองการศึกษา เทศบาลตำบลบ้านเป็ด จัดประชุมประชาคมในพื้นที่ เรื่อง การย้าย/รวมศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในสังกัดเทศบาลตำบลบ้านเป็ด เพื่อสำรวจความคิดเห็นของชุมชนผู้มีส่วนเกี่ยวข้อง และมติที่ต้องการ โดยมีคณะผู้บริหารเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ผู้นำชุมชนและผู้ปกครองของเด็กเข้าร่วมประชุมประชาคม ณ อาคารเรียนอนุบาล โรงเรียนเทศบาลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1053/94f361d5ba18e8b0a464a0f010017c2d.jpg)
![](/uploaded/content/1053/d9df0ba87f299118d4b7632f6d7f279f.jpg)
![](/uploaded/content/1053/ce07590ad01fb76f7b8e38dd8911a813.jpg)
![](/uploaded/content/1053/a9e0e44dfe4b2f54d41876cfc94c4534.jpg)
![](/uploaded/content/1053/a5e63c593843ac084952e7f1363efd67.jpg)
![](/uploaded/content/1053/2074628876963490016c86ceb10c29ba.jpg)