วันที่ 21 พฤศจิกายน 2562 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำปี งบประมาณ 2563 ในเดือนพฤศจิกายน 2562 เพื่อประชาสัมพันธ์กิจกรรมต่างๆ รวมถึงให้ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชน เสนอปัญหาในชุมชน เพื่อดำเนินการแก้ไขตามกระบวนการต่อไป และได้มอบถังขยะพลาสติกแยกประเภทถังขยะอินทรืย์และอุปกรณ์อื่นๆในโครงการบ้านเป็ดเมืองสะอาดให้กับโรงเรียนเทศบาลบ้านเป็ด โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชน เข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้ ณ หอประชุมเอนกประสงค์ไพศาล เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1054/287aed149d3787bb4e0d8e820d1c3aac.jpg)
![](/uploaded/content/1054/9c956884f7259955e33666f302368797.jpg)
![](/uploaded/content/1054/20bda18feb2e6a899661854c29806964.jpg)
![](/uploaded/content/1054/86d605407d05160c911ca3fa3cc8c806.jpg)
![](/uploaded/content/1054/2fdaf7e431a1da869faf79a66b0df4af.jpg)
![](/uploaded/content/1054/e43a0421d1373826b4307573c08ee00d.jpg)
![](/uploaded/content/1054/9db65621e773cd87504347327c52be40.jpg)