วันที่ 3 ธันวาคม 2562 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด ประธานคณะกรรมการพัฒนาเทศบาลตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมพิจารณาร่างแผนการดำเนินงาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2563 เพื่อให้เป็นไปตามระเบียบกระทรวงมหาดไทยว่าด้วยการจัดทำแผนพัฒนาขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น พ.ศ.2548 และแก้ไขเพิ่มเติม (ฉบับที่ 3) พ.ศ.2561 โดยมีคณะกรรมการพัฒนาเทศบาลตำบลบ้านเป็ดพร้อมหัวหน้าส่วนราชการเข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมหนองโคตรเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ชั้น 4
![](/uploaded/content/1059/55b4c9166e2410652e6dd4700f3e2455.jpg)
![](/uploaded/content/1059/ac38cafcf27afc02fe85169060c92507.jpg)
![](/uploaded/content/1059/e09b60eda7c15db12f9c96ad8420d468.jpg)
![](/uploaded/content/1059/74296e6a05891f772353e33f3700122d.jpg)
![](/uploaded/content/1059/c76f9c2cfb53edca56c937fe8029586a.jpg)
![](/uploaded/content/1059/d4c3e98ed7c40035b7432e291deaaf0c.jpg)
![](/uploaded/content/1059/a0f687ce2806d6414c761a3deaca4efe.jpg)
![](/uploaded/content/1059/bc71c00334f7a82270da7361fbe48498.jpg)