วันที่ 27 ธันวาคม 2562 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานเปิดโครงการประกวดพนักงานเทศบาลและลูกจ้างดีเด่น ของเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปีงบประมาณ 2563 พร้อมมอบเกียรติบัตรให้กับพนักงานเทศบาลและลูกจ้าง ที่ได้รับคัดเลือกจากคณะผู้บริหาร เพื่อรับรางวัล โดยประเมินจากผลการปฏิบัติงาน การปฏิบัติงานอย่างซื่อสัตย์สุจริตและการประพฤติปฏิบัติตนที่ดีและสามารถเป็นต้นแบบให้กับคนอื่นได้ และจัดกิจกรรมจับสลากมอบของขวัญปีใหม่ ประจำปี 2563 ให้กับบุคลากรของเทศบาล ทั้งคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลและลูกจ้างของเทศบาล ณ หอประชุมเอนกประสงค์ไพศาล เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1088/150a3de9c574ea326273a01ddd5c986d.jpg)
![](/uploaded/content/1088/4fe9d07db78d65f6034bb1d9b00ce7b6.jpg)
![](/uploaded/content/1088/c13820bde4c24528e5be773b79758b08.jpg)
![](/uploaded/content/1088/945acd585c34bbd284d9f9e266fd95e7.jpg)
![](/uploaded/content/1088/e261beba8b814867e16fd3dff7a5002f.jpg)
![](/uploaded/content/1088/92bb0017825d2b9b42d3baeb6cedcf1b.jpg)
![](/uploaded/content/1088/7350e944f1325e44bea41fbacd76a28f.jpg)
![](/uploaded/content/1088/0edc471f6a9a0b59f993b2558df1319f.jpg)
![](/uploaded/content/1088/ffe4223a694f489f917c5f92989c8f33.jpg)