วันอังคารที่1 มกราคม 2563 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยข้าราชตำรวจ ทหาร กำนัน สมาชิกจิตอาสา สมาชิกอปพร.และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ร่วมให้การต้อนรับพลตรี เสาวราชย์ แสงผล ผู้บัญชาการกองพลทหารราบที่ 3 พร้อมคณะลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจกำเจ้าหน้าที่ปฏิบัติงานประจำจุดบริการประชาชน ณ จุดบริการประชาชนหน้าสำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1100/c38f41b638e2b85004700a3118943f1b.jpg)
![](/uploaded/content/1100/d69334a30df3219e106dc674acf397c5.jpg)
![](/uploaded/content/1100/789417aaab67f607e2186310cdaa5527.jpg)
![](/uploaded/content/1100/c48c35e664936e980db18bb37bc0b425.jpg)
![](/uploaded/content/1100/e169a88267e6d21ea79f73d282aa6b47.jpg)