วันที่ 2 มกราคม 2563 คณะผู้บริหาร เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ให้การต้อนรับข้าราชการโอนย้ายมาใหม่ คือ นายวัฒนชัย ศรีเสมอ นักจัดการงานเทศกิจ ระดับปฏิบัติการ จากเทศบาลตำบลเหนือ อำเภอเมือง จังหวัดกาฬสินธุ์ มาดำรงตำแหน่ง นักจัดการงานเทศกิจ ระดับปฏิบัติการ สังกัดงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย งานเทศกิจ สำนักปลัดเทศบาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานจากเทศบาลตำบลเหนือ ที่เดินทางมาร่วมแสดงความยินดี ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1101/cbc9740f2817857817be1d6936a613d4.jpg)
![](/uploaded/content/1101/9d9526e204677905761d62b9fdf11c35.jpg)
![](/uploaded/content/1101/78b4ffd7ce7da58f0ebe443fc4ac6ee2.jpg)
![](/uploaded/content/1101/5624c6ba0fe400aa686e306968941970.jpg)