วันที่ 9 มกราคม 2563 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเทศบาล ประจำเดือน มกราคม 2563 เพื่อเสนอผลการดำเนินงาน โครงการและกิจกรรมของเทศบาลที่ผ่านมา พร้อมประชาสัมพันธ์โครงการงานวันเด็กแห่งชาติ ที่จะจัดขึ้นในวันที่ 11 มกราคมนี้ ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1102/fa0774781ba72af4e2b0a1d367904f67.jpg)
![](/uploaded/content/1102/7f337dd40587062a3aeef5e168f01c9a.jpg)
![](/uploaded/content/1102/c0d9e9f933a3056f223e8c7c0ff74719.jpg)
![](/uploaded/content/1102/85751a249566acd17d2c07021df1d48a.jpg)
![](/uploaded/content/1102/cfad7f537321047ac1e3411b04918c5d.jpg)