วันที่ 24 มกราคม 2563 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำปี งบประมาณ 2563 ในเดือนมกราคม 2563 เพื่อประชาสัมพันธ์กิจกรรมต่างๆ รวมถึงให้ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชน เสนอปัญหาในชุมชน เพื่อดำเนินการแก้ไขตามกระบวนการต่อไป โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชน เข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้ ณ หอประชุมเอนกประสงค์ไพศาล เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1118/062877833af4ec3cb3c7cb872f828e2a.jpg)
![](/uploaded/content/1118/0382cf202ead8c8393b8a3586bb0e281.jpg)
![](/uploaded/content/1118/526ae11ab34a4ff5bab5d6b5b1b41f64.jpg)
![](/uploaded/content/1118/a529ab5a6f84d8adf9a76a770cddc675.jpg)