วันที่ 30 มกราคม 2563 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการฝึกอบรมอาสาสมัครป้องกันไฟป่า ประจำปี 2563 ระหว่างวันที่ 30-31 มกราคม 2563 โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเทศบาลเข้าร่วมพิธีเปิดในครั้งนี้ ณ อาคารงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1125/dfb301784ba0fccd10b76b0109a1d7aa.jpg)
![](/uploaded/content/1125/9ab624f0efebec2ffe7c23904f624133.jpg)
![](/uploaded/content/1125/5a7912468cf239400523462f50203dce.jpg)
![](/uploaded/content/1125/dc03180e6a9676ed2f1d371bffdd0e0a.jpg)
![](/uploaded/content/1125/2d671d432cb7f4b2297bfe59867aed3b.jpg)