วันที่ 28 มกราคม 2563 กองวิชาการและแผนงาน เทศบาลตำบลบ้านเป็ด จัดประชุมคณะกรรมการสนับสนุนการจัดทำแผนพัฒนาเทศบาลตำบลบ้านเป็ด เพื่อพิจารณาการจัดทำร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.2561-2565) เพิ่มเติมครั้งที่ 2 พ.ศ.2563 ของเทศบาลตำบลบ้านเป็ด โดยมีนายเกรียงไกร มะลิงาม หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล เป็นประธานคณะกรรมการ ณ ห้องประชุมหนองโคตรชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1127/3a7e9ca4220899c941b7d743df96e2dc.jpg)
![](/uploaded/content/1127/2981bd6f98c41595655821ff705f1d92.jpg)
![](/uploaded/content/1127/c3c5908f09be268170db2f8499924bcb.jpg)
![](/uploaded/content/1127/c3e3bf0b3a24a34b98db1375f9647c37.jpg)
![](/uploaded/content/1127/7e9379270709d5ab23f941dcac2637c8.jpg)