วันที่ 31 มกราคม 2563 นายประทีป เสาผล ประธานสภาเทศบาล พร้อมด้วย นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวเปิดงานกีฬาชุมชนสัมพันธ์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปี 2563 พร้อมลงแข่งขันฟุตซอลระหว่างเทศบาลตำบลบ้านเป็ดกับทีมฝ่ายปกครอง และมีกิจกรรมอีกมากมาย โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล และประชาชน จาก 23 หมู่บ้านเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ณ สนามกีฬาสวนสาธารณะบึงหนองโคตร
![](/uploaded/content/1128/cbe548192b69164a78287bb0d5f66e8c.jpg)
![](/uploaded/content/1128/1863fe08825d1c740241188be024bcee.jpg)
![](/uploaded/content/1128/fab5d29fe2683e2518f2f7171983ea6b.jpg)
![](/uploaded/content/1128/ae6154949c4ac6f70d5a5af2d717f6b8.jpg)
![](/uploaded/content/1128/298cd4855f105a14bab24a773f726b12.jpg)
![](/uploaded/content/1128/d1e43900c2d57ee322f2a0b8d3310500.jpg)
![](/uploaded/content/1128/c6ee57b38d5361f1d3819529f1e6b3a9.jpg)