วันที่ 24 มกราคม 2563 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานเปิดโครงการฝึกอบรมและทัศนศึกษาดูงานของคณะกรรมการชุมผู้นำหมู่บ้านและบุคคลในชุมชน และโครงการพัฒนาศักภาพและทัศนศึกษาดูงานแกนนำสุขภาพ ณ จังหวัดขอนแก่น กาญจนบุรี สุพรรณบุรี โดยได้รับเกียรติจาก ดร.ศิราณี ศรีหาภาค พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ มาให้ความรู้ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชน เข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้ ณ หอประชุมเอนกประสงค์ไพศาล เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1141/d097a2fd7ee69f741714a51e57125b32.jpg)
![](/uploaded/content/1141/ed94d826ca9de3a6bf6bc5683a9a5625.jpg)
![](/uploaded/content/1141/1a128a0eaa60d9b81b7bc7ae47b0e138.jpg)
![](/uploaded/content/1141/5b26876905257050ae1f41db7033fa22.jpg)
![](/uploaded/content/1141/b95f9f4118d75068169d982fd87d8739.jpg)
![](/uploaded/content/1141/1c53a66b6d85e1f7205fa2038b216b40.jpg)
![](/uploaded/content/1141/c675f1bcdd9fd2f6a9c10aa9d0225391.jpg)