วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2563 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด ให้การต้อนรับคณะนิเทศให้คำปรึกษาเพื่อยกระดับความโปร่งใสในหน่วยงานภาครัฐ จากสำนักงาน ป.ป.ช จังหวัดขอนแก่น ในการประชุมชี้แจงการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ ( ITA 2020 ) โดยมีผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ด้วย ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1145/89ba85e02ae29e8cca67b8e462db7adb.jpg)
![](/uploaded/content/1145/ccc34320b98df7b4adcb8e9502415c4e.jpg)
![](/uploaded/content/1145/6ed33770908518a368e3338dd942682c.jpg)
![](/uploaded/content/1145/eb35044fe4076fdff81e2068552cf4f5.jpg)
![](/uploaded/content/1145/bf98ad7deaf864ae9e25c30dcf937dbe.jpg)
![](/uploaded/content/1145/e10dd837de10107611f4eef142cffc24.jpg)