สะอาด ปลอดภัย ใส่ใจทุกตารางนิ้ว #ป้องกันโควิด19 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด มีความห่วงใยในสุขภาพและความปลอดภัยของพนักงานเทศบาลและประชาชนที่เข้ามาติดต่อราชการ เพื่อสร้างความมั่นใจ 1. บริการเจลล้างมือฆ่าเชื้อในจุดบริการต่างๆ ทั้งด้านหน้าสำนักงานและตามจุดบริการทุกสำนัก/กอง 2. กำชับให้พนักงานเทศบาลสวมหน้ากากอนามัย 3. ตรวจวัดไข้พนักงานเทศบาลและประชาชนที่เข้ามาติดต่อราชการด้านหน้าสำนักงานในทุกวัน
![](/uploaded/content/1211/7bb2c8c62979d642c52c83ca9dcbe02a.jpg)
![](/uploaded/content/1211/af3756fdb50d98ddf0c793efd074aa70.jpg)
![](/uploaded/content/1211/5c6d65279104be3567c742a0ad3a4bfb.jpg)
![](/uploaded/content/1211/a0361029b038906e899a586b4ed04320.jpg)
![](/uploaded/content/1211/b596dc3091b90ee20e2dcf8a39e6078b.jpg)