วันที่ 27 มีนาคม 2563 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีได้มอบหมายเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลตำบลบ้านเป็ด จากการขอความอนุเคราะห์จากการไฟฟ้าสาขาถนนมะลิวัลย์ในการฉีดพ่นน้ำยาฆ่าเชื้อบริเวณสำนักงานการไฟฟ้า สาขาถนนมะลิวัลย์ เพื่อความปลอดภัยให้กับเจ้าหน้าที่และประชาชนที่มาติดต่อราชการ
![](/uploaded/content/1245/acfd52c910689552760d4002fe5bd785.jpg)
![](/uploaded/content/1245/ace179baf256a12616ee6379fa7d6452.jpg)
![](/uploaded/content/1245/1279afd4d1dc5c29acb917f7b40f2366.jpg)
![](/uploaded/content/1245/b841246cca6176aeb0df1cfd88655613.jpg)
![](/uploaded/content/1245/452b9832ddcfb17a0ac49ad4c991904b.jpg)