วันที่ 9 เมษายน 2563 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม กองช่าง และงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ร่วมกับสถานีตำรวจภูธรบ้านเป็ด ได้ประชุมคณะกรรมการและผู้ค้าตลาดคำไฮ เรื่องการเปลี่ยนแปลงปรับปรุงตลาด เพื่อเป็นระเบียบ และการจราจร ณ ศาลากลางบ้านคำไฮ
![](/uploaded/content/1247/d8695e4b07a6f813cf4a7180b81b983c.jpg)
![](/uploaded/content/1247/ba9b5175a42d8ba11e7a612145ee65e6.jpg)
![](/uploaded/content/1247/7d6cb1abaf8d53782175d414b487f6b6.jpg)
![](/uploaded/content/1247/b86dddfd50f9cbae985c28a273fd0177.jpg)
![](/uploaded/content/1247/a49c21850d2695712cba0855e2335463.jpg)