วันที่ 28 พฤษภาคม 2563 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรี พร้อมด้วยประธานสภาเทศบาล ผู้นำชุมชนหมู่ 1,2,18 หัวหน้าส่วนราชการ และกลุ่มเป้าหมาย เข้าร่วมทดสอบระบบการสนทนากลุ่มระบบออนไลน์ โปรแกรม Zoom cloud meetings เพื่อเตรียมรับการตรวจประเมินองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น เพื่อรับรางวัลการบริหารจัดการที่ดี ประจำปี 2563 ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1317/344eed559e50990ec10ac4bcf15f733d.jpg)
![](/uploaded/content/1317/364a6e9a0c2b9366c7638ea351945a43.jpg)
![](/uploaded/content/1317/98f858107cea60c15088d45a3b8c26b8.jpg)
![](/uploaded/content/1317/946112ed2c4f35ff4701961a933fa766.jpg)
![](/uploaded/content/1317/6c22b5675d704d622252fff8e81fa764.jpg)