วันจันทร์ที่ 8 มิถุนายน 2563 ณ วัดกองศรี บ้านโคกฟันโปง
บริษัทเบทาโกร ได้นำไส้กรอกมาแจกให้แก่ประชาชนที่ประสบกับปัญหาการแพร่ระบาดของโรคติดต่อเชื้อไวรัสโคโรน่า (COVID - 19 ) ในการแจกอาหาร ให้แก่ประชาชนในครั้งนี้ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ได้ร่วมอำนวยความสะดวกและจัดระเบียบการเว้นระยะทางกายภาพ (Social Distancing) ของประชาชนที่มารอรับแจกสิ่งของ ตามมาตรการควบคุม ป้องกันและเฝ้าระวัง การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 หรือ COVID -19 ของจังหวัดขอนแก่น
ในนามของชาวเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ขอขอบพระคุณ บริษัทเบทาโกร ที่ได้มอบอาหาร ให้แก่ประชาชนชาวเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ในครั้งนี้
บริษัทเบทาโกร ได้นำไส้กรอกมาแจกให้แก่ประชาชนที่ประสบกับปัญหาการแพร่ระบาดของโรคติดต่อเชื้อไวรัสโคโรน่า (COVID - 19 ) ในการแจกอาหาร ให้แก่ประชาชนในครั้งนี้ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ได้ร่วมอำนวยความสะดวกและจัดระเบียบการเว้นระยะทางกายภาพ (Social Distancing) ของประชาชนที่มารอรับแจกสิ่งของ ตามมาตรการควบคุม ป้องกันและเฝ้าระวัง การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 หรือ COVID -19 ของจังหวัดขอนแก่น
ในนามของชาวเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ขอขอบพระคุณ บริษัทเบทาโกร ที่ได้มอบอาหาร ให้แก่ประชาชนชาวเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ในครั้งนี้
![](/uploaded/content/1327/0c401d4e920a13095680d76da607fe72.jpg)
![](/uploaded/content/1327/44b0005f3b7fb712375a46c2b246212e.jpg)
![](/uploaded/content/1327/5786ebf5af5d1dafe105cf9ca6eb25d2.jpg)
![](/uploaded/content/1327/241ac0ca58866dd79e94c12758d01ebb.jpg)
![](/uploaded/content/1327/1c7d2ed88f90f702c9859c374c534d3c.jpg)
![](/uploaded/content/1327/1a80a9ae485dcbae0ffdeebace5f4bed.jpg)
![](/uploaded/content/1327/4c724dd4a7a975c9154d18fa1575a5ed.jpg)
![](/uploaded/content/1327/553d7130807194b1062dba6c51a6ce19.jpg)