วันที่ 11 มิถุนายน 2563 กองวิชาการและแผนงาน เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ได้จัดประชุมคณะกรรมการสนับสนุนการจัดทำแผนพัฒนาเทศบาลตำบลบ้านเป็ด เพื่อประชุมพิจารณาการจัดทำร่างแผนพัฒนาท้องถื่น (พ.ศ.2561-2565) เพิ่มเติมครั้งที่ 3 พ.ศ.2563 โดยมีนางพิลาศลักษณ์ พรกุณา รองปลัดเทศบาล ปฏิบัติราชการแทนปลัดเทศบาลตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1338/6dd0b08d81f4019e081c76dcc2b94aac.jpg)
![](/uploaded/content/1338/5702872a1a887d227a672b8c71b194a5.jpg)
![](/uploaded/content/1338/668b4068a4686ae6863f50d7e909c228.jpg)
![](/uploaded/content/1338/1bdb931d852d3a555c1bfb0379aea692.jpg)
![](/uploaded/content/1338/6926a723344a906ddd6d7492871cbe5e.jpg)
![](/uploaded/content/1338/f0a19ff518264c091e8832352a71a5df.jpg)