วันที่ 29 มิถุนายน 2563 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด ให้การต้อนรับ นายชุมพร พารา ผู้อำนวยการกองสื่อสารองค์กร และบุคลากรกองสื่อสารองค์กร มหาวิทยาลัยขอนแก่น เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้และสร้างความร่วมมือกับเครือข่ายชุมชน รวมถึงการร่วมงานกันในอนาคต ในด้านการสื่อสารและการสร้างการรับรู้ที่ดีให้กับประชาชนในเขตเทศบาลตำบลบ้านเป็ดและประชาชนในจังหวัดขอนแก่น โดยผ่านสื่อโซเชียลต่างๆที่ได้รับความนิยมในปัจจุบัน ณ ห้องประชุมหนองจิก เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1392/2ab7820b530c5588954552ebd221ca46.jpg)
![](/uploaded/content/1392/5600cba21c17f63b0bc90f318e2d7f8e.jpg)
![](/uploaded/content/1392/7e8d2da3f901ec19b116245238f5d71f.jpg)
![](/uploaded/content/1392/c4f898cb0aaa72d99ec97ff39b10a4eb.jpg)