วันที่ 30 มิถุนายน 2563 กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ออกตรวจสุขาภิบาลร้านอาหาร
ให้กับสถานประกอบการที่ยื่นขอใบอนุญาต พร้อมทั้งแนะนำการปฏิบัติตามกฎกระทรวงสุขลักษณะของสถานที่จำหน่วยอาหาร พ.ศ. 2561
ให้กับสถานประกอบการที่ยื่นขอใบอนุญาต พร้อมทั้งแนะนำการปฏิบัติตามกฎกระทรวงสุขลักษณะของสถานที่จำหน่วยอาหาร พ.ศ. 2561
![](/uploaded/content/1395/5bcbe75397d4dfa50b355de76bd929dc.jpg)
![](/uploaded/content/1395/74127a4e11af44a7b4838fa1e3b5ef1f.jpg)
![](/uploaded/content/1395/86bc18d6c2fdfac8ece7399d3a6e6458.jpg)
![](/uploaded/content/1395/4a24723990b66be41cd0a4a173650e4b.jpg)
![](/uploaded/content/1395/ef3acc5f89159cf9de8621d60c809d4a.jpg)