วันที่ 17 สิงหาคม 2563 กองการศึกษา เทศบาลตำบลบ้านเป็ด จัดโครงการส่งเสริมทักษะกีฬาเบื้องต้นในสถานศึกษาสังกัดเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ระหว่างวันที่ 17-21 สิงหาคม 2563 เพื่ออบรมทักษะกีฬาเบื้องต้น ส่งเสริมการออกกำลังกาย การใช้เวลาว่างให้เกิดประโยชน์ให้กับนักเรียนในสังกัด มีกีฬาประเภทตะกร้อและวอลเลย์บอล ณ โรงเรียนเทศบาลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1489/2888e2aecf029a2ad0c24efde6375084.jpg)
![](/uploaded/content/1489/75d310843c3c130ff6a8a745acc77c91.jpg)
![](/uploaded/content/1489/9760b0684529b2c20f7d3e6c19bbb99e.jpg)
![](/uploaded/content/1489/c983bd6f5b2ee23d6783b383b48d0800.jpg)