วันที่ 21 สิงหาคม 2563 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำปี งบประมาณ 2563 ในเดือนสิงหาคม 2563 เพื่อแจ้งผลการดำเนินงานของแต่ละกอง และประชาสัมพันธ์กิจกรรมต่างๆตลอดปี งบประมาณ พ.ศ.2563 รวมถึงให้ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชน เสนอปัญหาในชุมชน เพื่อดำเนินการแก้ไขตามกระบวนการต่อไป ณ ห้องประชุมอเนกประสงค์ไพศาล เทศบาลตำบลบ้านเป็ด อำเภอเมืองขอนแก่้น จังหวัดขอนแก่น
![](/uploaded/content/1493/9691a22bf244b6e3cef6c8155b721e8a.jpg)
![](/uploaded/content/1493/f8394d112ac6bcb062bbdd8fecd27e39.jpg)
![](/uploaded/content/1493/b38cb24b1bd62aaf5af907409c0dd35f.jpg)
![](/uploaded/content/1493/5040437982de1ecf77e4a642f2ea8422.jpg)
![](/uploaded/content/1493/a5d9437943b8d3d8499f0075b144e347.jpg)
![](/uploaded/content/1493/a815e1f8a59f76630814182c90d8951d.jpg)
![](/uploaded/content/1493/2f78e2bc1ef6190d7026df147712b384.jpg)
![](/uploaded/content/1493/bb73e77ea9c9d76f0406cbf8b6559d9b.jpg)