วันที่ 3 กันยายน 2563 เทศบาลตำบลบ้านเป็ดนำโดยนายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด และผู้บริหาร เข้าร่วมการอบรมสัมมนาวิชาการและเพิ่มศักยภาพคณะกรรมการสันนิบาตเทศบาลภาคตะวันออกเฉียงเหนือและสมาชิกสันนิบาตเทศบาลภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ 2/2563 โดยมีพนักงานเทศบาลและพนักงานจ้างเทศบาลตำบลบ้านเป็ดร่วมต้อนรับผู้เข้าร่วมประชุม ณ ขอนแก่นฮอลล์ ชั้น 5 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา ขอนแก่น
![](/uploaded/content/1530/654941e9f687c7862dd43881b891b21a.jpg)
![](/uploaded/content/1530/14b86e7b411969d213273e684cdb6187.jpg)
![](/uploaded/content/1530/945f6ced6a2f316d7c9e1fc224bd6059.jpg)
![](/uploaded/content/1530/431b9c6671e21730a53cb979a93d06e2.jpg)
![](/uploaded/content/1530/7c5eb8baca0f56867b1af3fb0a12a1b3.jpg)
![](/uploaded/content/1530/8f717ddc620be1236c6892940bd84219.jpg)
![](/uploaded/content/1530/8e0afdc966dfdc770e60f212a101d6d2.jpg)
![](/uploaded/content/1530/c63cd09d74cc864dbfd17c4ddc12277f.jpg)
![](/uploaded/content/1530/8b19dc56cc3303ddc6d25bf9576dd97d.jpg)
![](/uploaded/content/1530/ce6df0695e6daca9842545a302f77cbf.jpg)