วันที่ 11 กันยายน 2563 นายประทีป เสาผล ประธานสภาเทศบาลตำบลบ้านเป็ด สมาชิกสภาเทศบาล พระครูสุวรรณสราภิวัฒน์ เจ้าอาวาสวัดสระทอง คณะสงฆ์ หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล โรงเรียนบ้านหนองขามประชาบำรุง และ อสม ประชาชนบ้านหนองขาม เข้าร่วมต้อนรับคณะกรรมการตรวจประเมิน โครงการส่งเสริมพัฒนาการจัดสิ่งแวดล้อมในศาสนสถาน โดยวัดสระทอง ทต.บ้านเป็ด เข้าร่วมโครงการ และได้ต้อนรับคณะกรรมการ ณ วัดสระทอง บ้านหนองขาม ตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1541/8c413ef2ccffbbffb35f443d83c96404.jpg)
![](/uploaded/content/1541/681a1b73f8dec349cab5624a4f5adf21.jpg)
![](/uploaded/content/1541/8fde2ac29120d877dfd0a9824eaf6b11.jpg)
![](/uploaded/content/1541/760ae1a48c9371eab1657724878f61ff.jpg)
![](/uploaded/content/1541/5e77b5ac1c20b014ff5d89dc0ef1da7a.jpg)
![](/uploaded/content/1541/ed6f8b9c56f26634cef5f598fe3cb1d2.jpg)
![](/uploaded/content/1541/b71129e98448f5da103cbba7960baa59.jpg)
![](/uploaded/content/1541/6123e7481f86e61d252bc9db998bb390.jpg)
![](/uploaded/content/1541/43c42b41ea20079e09cb2cef0d734205.jpg)