วันที่ 22 ตุลาคม 2563 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด ให้เกียรติเป็นประธานมอบเกียรติบัตรตามโครงการยกย่องเชิดชูเกียรติหน่วยงาน/บุคคลที่ประพฤติปฏิบัติตนให้เป็นที่ประจักษ์ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2563 ในการประชุมตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือน ตุลาคม 2563 โดยมีรายนามดังนี้
1.นางสุชีวรรณ โอคาดะ ประธานชุมชนไทรทอง 3
2.นาง อุไร แพงมา พนักงานจ้าง
ณ หอประชุมอเนกประสงค์ไพศาล
![](/uploaded/content/1598/fdfe6cbba1a89166970d4dc4383cfb29.jpg)
![](/uploaded/content/1598/909c1511bb963fa6e9b46ed71c5d9ba7.jpg)
![](/uploaded/content/1598/16ba92f31071983c9fe207ebe32ae1a9.jpg)
![](/uploaded/content/1598/2e61aea86a048b8e7a004b4f0b34ce4a.jpg)
![](/uploaded/content/1598/5e5c21eb5ea3f0661d43e6316028ff05.jpg)
![](/uploaded/content/1598/f0b1719528150b4031cb79d4004dbaf1.jpg)
![](/uploaded/content/1598/ac18b0a8cdffd424ed8333c2963234af.jpg)
![](/uploaded/content/1598/95078ef502256755cbc749c41c2218c6.jpg)
![](/uploaded/content/1598/02e0d0e94b1a77ed45e63d4b94d1e84e.jpg)
![](/uploaded/content/1598/e8708ef53b8634994a5405ba897cb67b.jpg)