วันที่ 2 พฤศจิกายน 2563 พันตรีกษิดิศ อ้วนพรมมา รองปลัดเทศบาล ปฏิบัติราชการแทนปลัดเทศบาล พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ร่วมแสดงความยินดีกับ นางอัจฉราวรรณ กองพล นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ ในโอกาสโอนย้ายไปดำรงตำแหน่งที่เทศบาลนครขอนแก่น ในการนี้ยังได้ร่วมแสดงความยินดีกับ นายวิทยา ภูโยสาร ปลัดเทศบาลเมืองกาฬสินธุ์ ในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่งปลัดเทศบาลนครขอนแก่น
![](/uploaded/content/1620/38e453375c0b4e63494398c3bad62ef8.jpg)
![](/uploaded/content/1620/fc3570a4e7a9154563198e2db0532c4b.jpg)
![](/uploaded/content/1620/96643da416437596f62fd836eeaabf4c.jpg)
![](/uploaded/content/1620/0085208d42ea436f3f92a98d27d46d94.jpg)
![](/uploaded/content/1620/d596c8ce50f6bd02303659a318fa14da.jpg)
![](/uploaded/content/1620/7a734254e88d35086c2c8174424f866b.jpg)
![](/uploaded/content/1620/b5e4442728485e41dfcb8007252c5c7f.jpg)
![](/uploaded/content/1620/0ec364e5f201eecb7dd519a452c89164.jpg)
![](/uploaded/content/1620/3ebd82b6bf420ece7f7b569d28155297.jpg)