วันที่ 24 พฤศจิกายน 2563 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด มอบหมายให้ พันตรีกษิดิศ อ้วนพรมมา รองปลัดเทศบาล ปฏิบัติราชการแทนปลัดเทศบาล เป็นประธานการประชุมประชาคมท้องถิ่นระดับตำบล เพื่อพิจารณาร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.2561-2565) เพิ่มเติมครั้งที่ 4 พ.ศ.2563 ณ หอประชุมอเนกประสงค์ไพศาล
![](/uploaded/content/1665/0a6226a5a901fedf1b5a913c7e84cb2c.jpg)
![](/uploaded/content/1665/b51fcde4d307566a3cef05fc3e93333b.jpg)
![](/uploaded/content/1665/3859779415d56608c078f259d0e8a984.jpg)
![](/uploaded/content/1665/c643c95c7e7602997f16450ff2d108ce.jpg)
![](/uploaded/content/1665/55ac7cfe2c06874ad2bd1e3c7add2d95.jpg)
![](/uploaded/content/1665/8daf1808d5e9a31ce81549a89918a6b9.jpg)
![](/uploaded/content/1665/66d983c2480db7183eebb1bbb677bb88.jpg)
![](/uploaded/content/1665/48674a557488efd1a0a786b5e0ff113a.jpg)
![](/uploaded/content/1665/4c674703904279c7bd424d73c84bd8a9.jpg)
![](/uploaded/content/1665/a29e8290947c9913a0dd05584040aa3d.jpg)