วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2564 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ขอขอบคุณ คุณวัฒนา คงเดชอุดมกุล พร้อมครอบครัว และ คุณกฤษณพล อิ่มแซ่ม พร้อมครอบครัว สำหรับการบริจาคที่ดินให้เป็นสาธารณประโยชน์ เพื่อเป็นสถานที่สำหรับออกกำลังกายและอื่นๆ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด โดยนายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรี ได้มอบเกียรติบัตร ให้กับครอบครัวที่บริจาคเพื่อแสดงความขอบคุณโดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำชุมชน หมู่ 12 หมู่ 7 และชาวบ้าน บ้านกอกน้อย เข้าร่่วมเป็นสักขีพยานในครั้งนี้ ณ บ้านกอกน้อย ม.12 ตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1770/a4debe28f4639b72bb8835c0a0a72211.jpg)
![](/uploaded/content/1770/3a5e6af0d2afb5480df7fe86da34fd3c.jpg)
![](/uploaded/content/1770/219d48c19c65028eba92b61d1d7ae5d4.jpg)
![](/uploaded/content/1770/3c9e4a675a56ad1b59c0627e508d30d8.jpg)
![](/uploaded/content/1770/1814da609a40c5bc16b054ba8c674f57.jpg)
![](/uploaded/content/1770/d49440c5514db1f8869dc789f381f8af.jpg)
![](/uploaded/content/1770/22ccc533c28406ada95b190468963b31.jpg)
![](/uploaded/content/1770/95e526ccb6e11fae83a70e3f92e138fc.jpg)
![](/uploaded/content/1770/48a0db8d73e72e404d29b72551f9259c.jpg)