วันที่ 2 เมษายน 2564 กองการศึกษาเทศบาลตำบลบ้านเป็ด จัดโครงการสนับสนุนนักเรียนเรียนดี มารยาทดีและด้อยโอกาสเรียนต่อระดับปริญญาตรี โดยได้รับเกียรติจากนายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานในการมอบทุนให้กับนักเรียนนักศึกษา จำนวน 7 ทุน ณ ห้องประชุมหรองจิก เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1829/e85f321cf09237dd79ad034e908e94c2.jpg)
![](/uploaded/content/1829/6ec85cafbc4672dbac70cdb50271c026.jpg)
![](/uploaded/content/1829/16337217ca2250a0a0e743c2c08bb7ac.jpg)
![](/uploaded/content/1829/22be8e5b85b64cf133d802e275df989c.jpg)
![](/uploaded/content/1829/0107d57791f76ee26bfce7b32df3c182.jpg)
![](/uploaded/content/1829/78ca6ca5e228b453453ee2d5b317c402.jpg)
![](/uploaded/content/1829/3d7b023bc021130ae68d6a4bddf18036.jpg)
![](/uploaded/content/1829/0f148a809719c0b19fb74d0dac15543f.jpg)
![](/uploaded/content/1829/2aca8e5579fe0a82300c3c312eb00fc0.jpg)
![](/uploaded/content/1829/446789de1a8b8a52ff0d0ec66c04b6cb.jpg)