วันที่ 28 เมษายน 2564 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมสร้างการรับรู้ต่อบุคลากรภายในตามแบบ IIT และใช้ความรู้เรื่องการป้องกันต่อประโยชน์ทับซ้อนและปลูกฝังฐานความคิดแยกแยะผลประโยชน์ส่วนตนกับประโยชน์ส่วนรวม ทั้งให้ความรู้เกี่ยวกับระเบียบ ระบบงานและประชาสัมพันธ์ผลการดำเนินงานของเทศบาล
![](/uploaded/content/1998/51a55da72c6794029c73a12cb8507747.jpg)
![](/uploaded/content/1998/11c7e86a9d42f01caf329a8b7b290f51.jpg)
![](/uploaded/content/1998/304082079aa90dc71cc24c1c7d733027.jpg)
![](/uploaded/content/1998/8ba508653fd4b3dbeea6a9f813854d1d.jpg)
![](/uploaded/content/1998/fab04d1bb220c41f3057b08294b74a0e.jpg)
![](/uploaded/content/1998/b26085fabfd295f184473afa334b9771.jpg)
![](/uploaded/content/1998/be402cb368927c26f9dc6cc4d4c61338.jpg)
![](/uploaded/content/1998/2a98ad6f3a9f263f4c8e53efafc85114.jpg)
![](/uploaded/content/1998/e37e2e9e159694465d071d8e3338646b.jpg)
![](/uploaded/content/1998/512feb6b64d0ca12913c91d6ee813863.jpg)