วันที่ 10 มิถุนายน 2564 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมมอบนโยบายการบริหารงานและร่วมหารือการปฏิบัติราชการ ในการพัฒนาตำบลบ้านเป็ด โดยมี คณะผู้บริหาร ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล เข้าร่วมการประชุมครั้งนี้ ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2063/a61343874e558381abfccee2dc0b4641.jpg)
![](/uploaded/content/2063/425cd9b444d4fdef0d2260c4d24b76f4.jpg)
![](/uploaded/content/2063/56109b6ea2919bb78aa208edc793af9a.jpg)
![](/uploaded/content/2063/d8591ec3f55989f2f0bbf9efbc155316.jpg)
![](/uploaded/content/2063/f6553d1156794f6b0b5b482535a6b8d6.jpg)
![](/uploaded/content/2063/4a6ad5c6a612fbe50acad5658dcdcf5d.jpg)
![](/uploaded/content/2063/26dd29affa9946c38d935b4c1b9e9306.jpg)