วันที่ 11 มิถุนายน 2564 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล กองช่าง กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม และงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สำนักปลัดเทศบาล ร่วมกันประชุมหารือการบริหารจัดการการแก้ไขน้ำท่วมขังในเขตเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ตามนโยบายเร่งด่วนของคณะผู้บริหาร เพื่อเตรียมความพร้อมและดำเนินการแก้ไขให้เร็วที่สุด ณ ห้องประชุมหนองจิก ชั้น 3 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2064/5ec206169873e526dff85c97680ae870.jpg)
![](/uploaded/content/2064/06a3935a1c070dab0d5d228ea06976a0.jpg)
![](/uploaded/content/2064/51d7074a35597f35e5f04762233d3a91.jpg)
![](/uploaded/content/2064/b30c1301367369f45fa5dcfe9639618a.jpg)
![](/uploaded/content/2064/c61200df77751e747b80cd221da2333f.jpg)