วันที่ 29 มิถุนายน 2564 นายสุพล เมืองสนธิ์ รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พันตรีกษิดิศ อ้วนพรมมา รองปลัดเทศบาล และนายปัศนพล เมืองสนธิ์ สมาชิกสภาเทศบาล ร่วมประชุมหารือความร่วมมือการสนับสนุนส่งเสริมกีฬาฟุตบอลให้กับเด็กและเยาวชนในเขตพื้นที่เทศบาลตำบลบ้านเป็ด โดยมี ดร.อาริยา ธีรธวัช ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคโนโลยีคุวานันท์ และนายนำพล พงศ์พัสนันท์ ตัวแทนกรรมการ บริษัท training sport พร้อมด้วย ร.ต.ท.ธนา ชะนะบุตร ผู้ฝึกสอน อดีตนักฟุตบอลทีมชาติไทย และนายอนุชา ช่วยศรี ผู้ฝึกสอน อดีตนักฟุตบอลทีมชาติไทย ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2084/9a6f96ad1c8b3084e07412cdfe245c90.jpg)
![](/uploaded/content/2084/8cb3460895fc5c84c043550ce5dff1a0.jpg)
![](/uploaded/content/2084/b16e8c9b1839b2a9716a22ddb06ce42b.jpg)
![](/uploaded/content/2084/7710777fc9cd900d626efb48d8b3cb9d.jpg)
![](/uploaded/content/2084/a58504d175ed8639f473c975147472bc.jpg)
![](/uploaded/content/2084/38e130a733d4370def6cad5dd60f7381.jpg)
![](/uploaded/content/2084/04350b7f237d64c21bc1515d8259c489.jpg)