วันที่ 12 กรกฎาคม 2564 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล และเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านเป็ด ศูนย์หัวทุ่ง ร่วมประชุมหารือการเตรียมความพร้อมช่วยเหลือประชาชนในเขตเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ที่อยู่ในกลุ่มเสี่ยงการติดเชื้อโควิด -19 ทั้งมาตรการในการช่วยเหลือเร่งด่วน สถานที่กักตัวสำหรับประชาชนเพื่อป้องกันและควบคุมการแพร่กระจายของเชื้อโควิด - 19 และวัสดุ อุปกรณ์ ในการช่วยเหลือต่างๆ อย่างเร่งด่วน
![](/uploaded/content/2103/06726d6068024279efd0bb3b20f0e57c.jpg)
![](/uploaded/content/2103/927285a703e0e0faac6a7c34ee868617.jpg)
![](/uploaded/content/2103/a48154f54d5bc0c677e9512fa3ae08ec.jpg)
![](/uploaded/content/2103/dfded3e46cdc634f6bf0125169901af0.jpg)
![](/uploaded/content/2103/18fe3dff141c7f2dc16f559bb40702bf.jpg)
![](/uploaded/content/2103/3433ff270aa140163ab31152c1372bc3.jpg)