วันที่ 5 พฤศจิกายน 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565 ครั้งที่ 1/2565 เพื่อรับฟังการสรุปผลการดำเนินงานของแต่ละเดือน และผลการดำเนินงานของปีงบประมาณ พ.ศ.2564 ที่ผ่านมา รวมไปถึงการรายงานสถานการณ์ทางการเงิน ของกองทุนฯ พร้อมซักซ้อมการดำเนินงานกองทุนหลักประกันสุขภาพระดับท้องถิ่นหรือพื้นที่ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565 ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2307/590103578b4e4bef6c0688a944bdac5c.jpg)
![](/uploaded/content/2307/c7628ba76432d29851bda89c13d418ae.jpg)
![](/uploaded/content/2307/e2026e0592385ee21444326ebb1d45ad.jpg)
![](/uploaded/content/2307/8c0faf8c67695558e59630a70babbf91.jpg)
![](/uploaded/content/2307/1cfef61439ae1041844562af5c9c3592.jpg)
![](/uploaded/content/2307/d8d5a2abdd74a1ec978f8c78b019f49f.jpg)
![](/uploaded/content/2307/069f03593d22084e81d0d12e2702c68a.jpg)
![](/uploaded/content/2307/6352680bb18751df5dbe6430274a0590.jpg)
![](/uploaded/content/2307/fe8d550b35bc2a7cd759151567e53f15.jpg)
![](/uploaded/content/2307/34f09beda76477102f9f355a1ca1766c.jpg)