วันที่ 13 ธันวาคม 2564 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานเปิดการประชุมการเตรียมการ การจัดโครงการวันเด็กแห่งชาติประจำปี 2565 เพื่อหารือหาแนวทางการจัดกิจกรรมแบบ Online โดยมีผู้อำนวยการตัวแทนแต่ละโรงเรียนในเขตเทศบาลเข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมหนองโคตรชั้น 4
โดยรายละเอียดกิจกรรมจะแจ้งให้ทราบในหน้าเพจและเว็บไซต์เทศบาลตำบลบ้านเป็ดในครั้งต่อไป
โดยรายละเอียดกิจกรรมจะแจ้งให้ทราบในหน้าเพจและเว็บไซต์เทศบาลตำบลบ้านเป็ดในครั้งต่อไป
![](/uploaded/content/2358/ed38e66d60212bfe877c2b8ec78d0530.jpg)
![](/uploaded/content/2358/450c99c678002d9ccdcbc02238505f28.jpg)
![](/uploaded/content/2358/ae78708e9795594eec5f9a1c5122ef3e.jpg)
![](/uploaded/content/2358/17ffd8e7b261411ef5662efbbfad2a17.jpg)
![](/uploaded/content/2358/d3d5d2cb3ec017c6e3f1e23469fc09af.jpg)
![](/uploaded/content/2358/1504150a846d21de0071a8f29390689f.jpg)
![](/uploaded/content/2358/689c288011b806547e768ba0215ef4e5.jpg)
![](/uploaded/content/2358/e6d1a2e5e353973fe60a0d586438c6ef.jpg)
![](/uploaded/content/2358/d675b389e3986756b4c402fde4ce7596.jpg)
![](/uploaded/content/2358/82f4e010bdce388a27bf7d0796d38d64.jpg)