วันที่ 21 ธันวาคม 2564 นายสุพล เมืองสนธิ์ รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการพัฒนาการดูแลผู้สูงอายุหรือผู้พิการในชุมชน เพื่อพัฒนาศักยภาพแกนนำหรือผู้ดูแลผู้สูงอายุ ผู้พิการในชุมชน โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานเทศบาล เข้าร่วม ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2375/418275d91f242af88e5b9c1233a07f30.jpg)
![](/uploaded/content/2375/90237f239135433cce6abc90d5e15cae.jpg)
![](/uploaded/content/2375/eaf250a0e7b46a865f239268673061e5.jpg)
![](/uploaded/content/2375/00dce9569434cb1c811893ec3ff21aa0.jpg)
![](/uploaded/content/2375/1e37bbea1c5dc42b7735c87b3c7ce0eb.jpg)
![](/uploaded/content/2375/ace4b746967db1eb4bf78fc34db76dd9.jpg)
![](/uploaded/content/2375/26e658be5c58b11eb0339d920579fad6.jpg)
![](/uploaded/content/2375/bf1994c6281f2d678841738bfcc65e85.jpg)
![](/uploaded/content/2375/d703b1ff47572a71ae434022d0230510.jpg)
![](/uploaded/content/2375/33cd4b14edc7a7e4686d327b7467a2f3.jpg)