วันที่ 28 ธันวาคม 2564 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ดพร้อมคณะผู้บริหาร ผู้ใหญ่บ้าน อสม. ลงพื้นที่มอบรถเข็นวีลแชร์ เพื่อพบปะเยี่ยมเยียนให้กำลังใจ ผู้พิการในพื้นที่ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด จำนวน 5 คัน เพื่อเป็นการการอำนวยความสะดวกในชีวิตประจำวัน และการส่งเสริมให้คนพิการได้มีคุณภาพชีวิตที่ดีขึ้น
![](/uploaded/content/2381/05b75b3be2b311d49cabc283b5bd4c5e.jpg)
![](/uploaded/content/2381/ec3d2072563dc50596013a176c010528.jpg)
![](/uploaded/content/2381/2596a074c4f201406543dab96720d9ce.jpg)
![](/uploaded/content/2381/cdedb255d1cd749823725f3ff88b7b2a.jpg)
![](/uploaded/content/2381/2f7dda8ca93d76789d4c40102b0199ab.jpg)
![](/uploaded/content/2381/d5c4f02115dbf59d0ee08fa0e98c2d7f.jpg)
![](/uploaded/content/2381/18a66253c2017827a667b33ef2b14645.jpg)
![](/uploaded/content/2381/cfeb1f0f164e9750a7aa504e7adad6ca.jpg)
![](/uploaded/content/2381/eb59befcccf5fbfea8228d59e76f122a.jpg)