วันที่ 30 ธันวาคม 2564 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาลตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด มอบกระเช้าและอวยพรปีใหม่ กับนายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหารเทศบาลตำบลบ้านเป็ด เนื่องในช่วงเทศกาลปีใหม่ ประจำปี 2565
ในการนี้ นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ได้พบปะกับหัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเทศบาลในแต่ละส่วนราชการ เพื่ออวยพรปีใหม่ และสร้างขวัญกำลังใจที่ได้ร่วมกันปฏิบัติงาน และทำหน้าที่เพื่อบริการประชาชนมาตลอดปี และจะร่วมกันพัฒนาตำบลบ้านเป็ดให้มีความเจริญยิ่งๆขึ้นไป บรรยากาศเต็มไปด้วยความอบอุ่น
ในการนี้ นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ได้พบปะกับหัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเทศบาลในแต่ละส่วนราชการ เพื่ออวยพรปีใหม่ และสร้างขวัญกำลังใจที่ได้ร่วมกันปฏิบัติงาน และทำหน้าที่เพื่อบริการประชาชนมาตลอดปี และจะร่วมกันพัฒนาตำบลบ้านเป็ดให้มีความเจริญยิ่งๆขึ้นไป บรรยากาศเต็มไปด้วยความอบอุ่น
![](/uploaded/content/2383/0ad603b0721d6b409a1ae2d741510822.jpg)
![](/uploaded/content/2383/59231f47b510857a0dff8e5e8547b580.jpg)
![](/uploaded/content/2383/8cbcd9238dfe193f0c9223f25af29ce3.jpg)
![](/uploaded/content/2383/2aad54903c8302eea06abe478acaebfd.jpg)
![](/uploaded/content/2383/0f8e71a891e9f9e93ee3f569bf13f2b3.jpg)
![](/uploaded/content/2383/ad0c75a893ef4710ced9ebd0fa97169c.jpg)
![](/uploaded/content/2383/1196e7fd659df53c53bbf6f06cece15c.jpg)
![](/uploaded/content/2383/7d2609e6f6306bc8c533b828218ac1a5.jpg)
![](/uploaded/content/2383/c887b49f6c8b9679450884d3843440cb.jpg)
![](/uploaded/content/2383/c3f482ad8ca90ee706abb48c3fd671f8.jpg)