วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2565 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด นำโดยนายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเจ้าหน้าที่ กองวิชาการและแผนงาน ลงพื้นที่จัดประชุมประชาคมท้องถิ่นระดับหมู่บ้าน ในวันนี้ได้มีการลงพื้นที่ประชาคม ณ ศาลาประชาคมหมู่บ้าน หมู่ที่ 5,23,10และ 19
![](/uploaded/content/2427/05a09499d225d636e9bb959975142351.jpg)
![](/uploaded/content/2427/bfe12fb0290b794ae395d3aef80b8066.jpg)
![](/uploaded/content/2427/b7a01bc8b61d66b47cbdf2dce10d02ea.jpg)
![](/uploaded/content/2427/41cbcbe50e2e005dad67f2219a7311e7.jpg)
![](/uploaded/content/2427/232b21b671ebf5effe2e394244a3b7b3.jpg)
![](/uploaded/content/2427/e408a99433bcf1a188e74cee2605f56e.jpg)
![](/uploaded/content/2427/d348eaeb2478c4de427f0e51aaa1bc13.jpg)
![](/uploaded/content/2427/c0d99de14003c4a31f595ca58a7118d5.jpg)
![](/uploaded/content/2427/3eea590256ed325709d49743d6fae6ad.jpg)
![](/uploaded/content/2427/2b56d96f977d8cfcd3ab0c9935fa8251.jpg)