วันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2565 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด นำโดยนายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเจ้าหน้าที่ กองวิชาการและแผนงาน ลงพื้นที่จัดประชุมประชาคมท้องถิ่นระดับหมู่บ้าน ในวันนี้ได้มีการลงพื้นที่ประชาคม ณ ศาลาประชาคมหมู่บ้าน หมู่ที่ 7,12,8,11,20 และ 22
![](/uploaded/content/2429/90fa802f367622c6bdfc96803493d280.jpg)
![](/uploaded/content/2429/843626185e14d7f1853c305e0d0e8c71.jpg)
![](/uploaded/content/2429/55f3cbba58e9fe30cdfdcd543719cd38.jpg)
![](/uploaded/content/2429/b403b14af5ba25a9f2f6f0192e415f91.jpg)
![](/uploaded/content/2429/b6525ece525318da58b81d60570639f6.jpg)
![](/uploaded/content/2429/68853749d9a3bf1fdaa22c7dc6f8833d.jpg)
![](/uploaded/content/2429/0f14e441bd18edb77c1dc91b0e19d2d7.jpg)
![](/uploaded/content/2429/ac1a4f315064d3c5cbc1393198e6ed13.jpg)