วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2565 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด นำโดยนายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเจ้าหน้าที่ กองวิชาการและแผนงาน ลงพื้นที่จัดประชุมประชาคมท้องถิ่นระดับหมู่บ้าน ในวันนี้ได้มีการลงพื้นที่ประชาคม ณ ศาลาประชาคมหมู่บ้าน หมู่ที่ 1,2,3,18,6 และ 16
![](/uploaded/content/2431/ea0a550a7780adc872f1aea0fa93935f.jpg)
![](/uploaded/content/2431/12de08f7cec7a3e262e96b94fb5bbb3a.jpg)
![](/uploaded/content/2431/fc4e2356831a26b792f0b00a44f6edc2.jpg)
![](/uploaded/content/2431/6f06e5b9721ea9ae8a6bc4f6c0060fcb.jpg)
![](/uploaded/content/2431/0fab49c44fafc5efcfe8e4bc3e2eeeaf.jpg)
![](/uploaded/content/2431/0ee486c037c68208fa154b6fe114fde4.jpg)
![](/uploaded/content/2431/7fa44a1e4c8000043b85366ee10011a7.jpg)
![](/uploaded/content/2431/078827650f86db5011cb14974ef3e2bd.jpg)
![](/uploaded/content/2431/78caced34ace9d53fa21559c7f422bb6.jpg)
![](/uploaded/content/2431/1a24568e05bfea34f337f2bc35986568.jpg)