วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2565 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด นำโดยนายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเจ้าหน้าที่ กองวิชาการและแผนงาน ลงพื้นที่จัดประชุมประชาคมท้องถิ่นระดับหมู่บ้าน ในวันนี้ได้มีการลงพื้นที่ประชาคม ณ ศาลาประชาคมหมู่บ้าน หมู่ที่ 13
![](/uploaded/content/2432/fa92b82ea5257e41db6c26a6a8b51e90.jpg)
![](/uploaded/content/2432/4fbf7cc7d153a4c04fcf031bc6f47104.jpg)
![](/uploaded/content/2432/866c6291e42c26f8dfd2d1050edb86ca.jpg)
![](/uploaded/content/2432/0dd8a6adbb768ded68f472c5e4ec79d7.jpg)
![](/uploaded/content/2432/c19592e9c443eb037144aa2e5ca563f2.jpg)
![](/uploaded/content/2432/1183eb6b4353e9f6f3d0b33dfcd972e4.jpg)
![](/uploaded/content/2432/a7ba7fe333be8e39777ee31c109d464b.jpg)
![](/uploaded/content/2432/63bdd2c9ae139f8ccfe5c0817886b832.jpg)
![](/uploaded/content/2432/d4da7310476b9b51f49bdd28924700de.jpg)