วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2565 เพื่อหารือข้อราชการและติดตามการดำเนินงานของส่วนราชการ รวมไปถึงแจ้งข่าวสารต่างๆให้กับทุกๆส่วนราชการ ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2433/57a9c54530bd611ed362ae18fc7eb4ef.jpg)
![](/uploaded/content/2433/e8eac0fb180f7311bc8c45afaa047b4e.jpg)
![](/uploaded/content/2433/71152dd8424f9408881d6d794e4254c1.jpg)
![](/uploaded/content/2433/9332054b4e3f0a080deaae557bf34173.jpg)
![](/uploaded/content/2433/51ec71d4c79c8016a678e3759559abaa.jpg)
![](/uploaded/content/2433/83ea1be81e296ff6a9e6a90223895b69.jpg)
![](/uploaded/content/2433/f87aea532cd527c4b5291f76f4c5d378.jpg)
![](/uploaded/content/2433/5043bd92b26a62c41248922667c89695.jpg)
![](/uploaded/content/2433/ec22e8d048947d7176f36943b608e0a7.jpg)
![](/uploaded/content/2433/0a9e26affe300c2082bf7e3e5dd2db26.jpg)