ขอเชิญบุคคล นิติบุคคล บริษัทเอกชนหรือหน่วยงานรัฐที่เคยมารับบริการหรือมาติดต่อกับเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ตอบแบบวัดการรับรู้ของผู้มีส่วนได้ส่วนเสียภายนอก ของสำนักประเมินคุณธรรมและความโปร่งใส สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามการทุจริตแห่งชาติ (ป.ป.ช.) ทาง https://itas.nacc.go.th/go/eit/zvmyng หรือ QR Code ด่านล่างนี้
![](/uploaded/content/2454/43022d22d7c619f97c21985bf3bbd73f.jpg)
![](/uploaded/content/2454/395194ef7127d5f7a31dc27ee4fc403d.png)