วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร นายบัวฮอง บุญจวง ประธานสภาเทศบาล และสมาชิกสมาเทศบาล และนายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ขึ้นกล่าวแสดงความยินดีและมอบของที่ระลึกให้กับหัวหน้าส่วนราชการ ที่ได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งสายงานบริหารที่สูงขึ้น ซึ่งได้มีพนักงานเทศบาลผู้ผ่านการสรรหาเพื่อแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งสายงานผู้บริหาร จำนวน 2 ท่าน ซึ่งจะย้ายไปดำรงตำแหน่งและสังกัดใหม่ ในวันที่ 1 มีนาคม 2565 ได้แก่ พันตรีกษิดิศ อ้วนพรมมา ตำแหน่งรองปลัดเทศบาล ย้ายไปดำรงตำแหน่งปลัดเทศบาล (นักบริหารงานท้องถิ่น ระดับกลาง) เทศบาลตำบลสระแก้ว อำเภอเปือยน้อย จังหวัดขอนแก่น และนางสาวณัฐวิมล ใจเที่ยง ตำแหน่ง ผู้อำนวยการกองคลัง ย้ายไปดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักการคลัง (นักบริหารงานการคลัง ระดับสูง) เทศบาลนครรังสิต อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี ในการนี้ หัวหน้าส่วนราชการทั้งสองท่าน ยังได้กล่าวแสดงความรู้สึกที่ได้ร่วมปฏิบัติงาน ตลอดระยะเวลาที่ผ่านมาร่วมกับเทศบาลตำบลบ้านเป็ด พร้อมรับมอบของที่ระลึกจากทุกส่วนราชการและบันทึกภาพร่วมกันเป็นที่ระลึก บรรยากาศเต็มไปด้วยความอบอุ่น ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2475/b72b3ad0a1a452862a8272f09245518c.jpg)
![](/uploaded/content/2475/897b2f5c52fc0decf7ea7a80a871253b.jpg)
![](/uploaded/content/2475/846de6aa3dd41296d5702122a1ebf090.jpg)
![](/uploaded/content/2475/c82b305b7fbdfa352c0b98739a91e865.jpg)
![](/uploaded/content/2475/bf47c6241be347c94357f626286953c9.jpg)
![](/uploaded/content/2475/cfeba3fca14d4b79049fd224dbc45e77.jpg)
![](/uploaded/content/2475/8211c2de61ff46e7098c1302e9a2c907.jpg)
![](/uploaded/content/2475/5ccf268cd404d04b0d30ca4f24ccd979.jpg)
![](/uploaded/content/2475/06fb5c8a16216f0fd5a084d2dc6829c1.jpg)
![](/uploaded/content/2475/43eb5e4fa2266b5b75566aea4f59dd2d.jpg)