วันที่ 16 มีนาคม 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำเดือนมีนาคม 2565 โดยได้มีการแนะนำข้าราชการที่ย้ายมาดำรงตำแหน่งใหม่ จำนวน 3 ท่าน และเพื่อหารือข้อราชการและติดตามการดำเนินงานของส่วนราชการ รวมไปถึงแจ้งข่าวสารต่างๆให้กับทุกๆส่วนราชการ ทั้งนี้นายกเทศมนตรีได้มอบนโยบาย แสดงเจตจำนงสุจริตในการบริหารงานและร่วมปฏิญาณตนแสดงเจตนารมณ์ต้านทุจริตของผู้บริหารและบุคลากรในเทศบาล พร้อมเน้นย้ำให้บุคลากรดำเนินการตามนโยบายอย่างเคร่งครัด ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
ในการนี้ คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ยังได้ร่วมกิจกรรม การประกาศแสดงเจตนารมณ์ ต่อต้านการทุจริตทุกรูปแบบ โดยมีการถ่ายภาพและเผยแพร่ให้ประชาชนได้รับทราบ ในทุกช่องทางการประชาสัมพันธ์ของเทศบาล
ในการนี้ คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ยังได้ร่วมกิจกรรม การประกาศแสดงเจตนารมณ์ ต่อต้านการทุจริตทุกรูปแบบ โดยมีการถ่ายภาพและเผยแพร่ให้ประชาชนได้รับทราบ ในทุกช่องทางการประชาสัมพันธ์ของเทศบาล
![](/uploaded/content/2478/5eb43b1b3a1707f7aa452f052fd1938f.jpg)
![](/uploaded/content/2478/1d14c795659a9d3c7700c6666d6ac3c6.jpg)
![](/uploaded/content/2478/76fd7f0ffb2c353e100f70663f6a6a45.jpg)
![](/uploaded/content/2478/7225d53c4c325ea363bd5ff2423bcc63.jpg)
![](/uploaded/content/2478/f2a284f69f9f344c7c7a499fa51cf6e6.jpg)
![](/uploaded/content/2478/e943bf81bb17b017f246ea896e970474.jpg)
![](/uploaded/content/2478/4e827d0c0a1cd75df01f46cee85f7c9e.jpg)
![](/uploaded/content/2478/233becb6b3db84bbc903270f3006e6e0.jpg)
![](/uploaded/content/2478/cba8a27078b3c194b6572d15a5ac69dd.jpg)
![](/uploaded/content/2478/c96dc84ad1f86cdaf6992eaa94524fbd.jpg)